Wafanyakazi

Wafanyakazi Goethe-Institut Tanzania Photo: John Lusingu © Goethe-Institut Tanzania

Unaweza kuwasiliana na wafanyakazi wa Goethe-Institut Tanzania moja kwa moja.

Bofya kitufe chenye jina la idara ili upate mfanyakazi wa kujibu vizuri swali lako. Tutafurahi kukuhudumia. 

Frank Werner Frank Werner
Mkurugenzi wa Taasisi
Simu: +255 22 2134800
frank.werner@goethe.de
Frank Werner Frank Werner
Mkurugenzi wa Taasisi
Simu: +255 22 2134800
frank.werner@goethe.de
Daniel Sempeho Daniel Sempeho
Afisa wa Programu za Utamaduni
Simu: +255 22 2134800
daniel.sempeho@goethe.de
Kai Schmid Kai Schmid
Mratibu wa Mradi
Simu: +255 22 2134800
kai.schmid@goethe.de
Joseph Malumbo Joseph Malumbo
Mkuu wa Kitengo cha Lugha
Simu: +255 22 213 4800
Faksi: +255 22 213 4800
joseph.malumbo@goethe.de
Ikunda Urio Janeth Gilli
Msaidizi wa kozi za Lugha
ikunda.urio@goethe.de
Reinhard Mudende Reinhard Christopher
Mwalimu
reinhard.mudende@goethe.de
David Mushi David Mushi
Mwalimu
david.mushi@goethe.de
Alpha Parsalaw Adv. Alpha Parsalaw
Mkuu wa Idara ya Utawala
Simu: +255 22 2134800
alpha.parsalaw@goethe.de
 John Lusingu John Lusingu
TEHAMA/Mtaalamu
john.lusingu@goethe.de
Philemon Christopher Philemon Christopher
Dereva
Veronica Kisisiwe Veronica Kisisiwe
Mhudumu wa Mapokezi
Salum Ismail Salum Ismail
Mtunza bustani
Khalida Mikidadi Khalida Mikidadi
Mwangalizi wa nyumba